เมื่อวันที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๐ ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถม ศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านกอกหัวนา กลุ่มฟากมูลกันทรารมย์ อำเภอกันทรารมย์ จังหวัดศรีสะเกษ เพื่อให้กำลังใจคณะครู และนักเรียน ในการจัดการศึกษา โดยมี นายทองใบ ทองแสน ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย คณะครู นักเรียน ให้การต้อนรับ และพาเยี่ยมชมกิจกรรมทางการศึกษาของโรงเรียน//////
ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต ๑ ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านกอกหัวนา เพื่อให้กำลังใจคณะครูและนักเรียน
by
Tags:
ใส่ความเห็น