เมื่อเวลา ๐๙.๐๐ น.วันที่ ๑๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๐ ที่ห้องประชุมเพชร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมบุคลากรผู้ปฏิบัติงานด้านพัสดุของโรงเรียน เรื่อง การพัฒนาศักยภาพการปฏิบัติงานด้านการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุ ตามพระราชบัญญัติการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ.๒๕๖๐ เพื่อพัฒนาความรู้ ความเข้าใจในการปฏิบัติงานตามหลักการและแนวทางระเบียบกระทรวง การคลังได้อย่างถูกต้อง มีประสิทธิภาพ และเกิดประสิทธิผล มีคุณภาพ สามารถปฏิบัติงานได้ถูกต้องตามระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรีว่าด้วยการพัสดุ สำหรับวิทยากรให้ความรู้ ประกอบด้วย นางสาวมาสม เบ้าสันเทียะ และนางสาวรุจิราพร บุญมา นักวิชาการคลังปฏิบัติการ สำนักงานคลังจังหวัดหวัดศรีสะเกษ นายกษิดิศ ช่วงไธสง ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ นายอนันต์ ถมทองทวี นักวิชาการพัสดุชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ โดยมี นายสุเทพ ศรบุญทอง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ เป็นผู้กล่าวรายงาน///////
สพป.ศรีสะเกษ เขต ๑ อบรมบุคลากรผู้ปฏิบัติงานด้านพัสดุของโรงเรียน รุ่นที่ ๒
by
Tags:
ใส่ความเห็น