เมื่อวันที่ 27 พฤษภาคม 2562 ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองไผ่ กลุ่มเมืองพระธาตุเรืองรอง อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ เพื่อให้กำลังใจคณะครู และนักเรียน พร้อมทั้งมอบนโยบาย จุดเน้นในการพัฒนาคุณภาพการจัดการศึกษา รวมทั้ง การพัฒนาและเพิ่มผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนของนักเรียนให้สูงขึ้น โดยมี นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองไผ่ พร้อมด้วย คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับ และนำเยี่ยมชมการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของโรงเรียนอีกด้วย////// บุญช่วย รอดเนียม – ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองไผ่ เพื่อให้กำลังใจแก่ครูและนักเรียนในการจัดการศึกษา
by
Tags:
Comments
3 ตอบกลับไปที่ “ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองไผ่ เพื่อให้กำลังใจแก่ครูและนักเรียนในการจัดการศึกษา”
-
Really wonderful information can be found on weblog.!
-
You really make it seem really easy together with your presentation but I to find this matter to be actually one thing that I think I might never
understand. It seems too complex and extremely large for
me. I’m having a look forward in your subsequent submit, I’ll try to get the hold of it!
Lista escape roomów
ใส่ความเห็น