เมื่อเวลา 13.30 น. วันที่ 11 มิถุนายน 2562 ที่ห้องประชุมพลอยชมพู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ว่าที่ร้อยตรี ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสรุปผลการปฏิบัติงานการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. และการจัดนิทรรศการผลงานของโรงเรียนในสังกัด///////
ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ประชุมคณะกรรมการสรุปผลการปฏิบัติงานการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ.
by
Tags:
ใส่ความเห็น