เมื่อเวลา 09.00 น.วันที่ 28 ตุลาคม 2562 ที่ห้องประชุมเพชร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมอ่านออก เขียนได้ ทันใจประทับจิต ชีวิตมีคุณภาพ ของกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการ (CEO) อำเภอพยุห์ ซึ่งมีข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียนในสังกัดกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการ (CEO) อำเภอพยุห์ จำนวน 150 คน โรงเรียนชุมชนหนองสังข์ อำเภอวังหิน จำนวน 6 คน เข้ารับการอบรม ระหว่างวันที่ 28 – 29 ตุลาคม 2562 วิทยากรได้รับความอนุเคราะห์จาก มูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทย โดยมี นายโอกาศ รวมสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกระแซง (คุรุราษฎร์นุกูล) ประธานกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการ (CEO) อำเภอพยุห์ เป็นผู้กล่าวรายงาน และมี นางสาวรุ่งอรุณ เมธาภัทรกุล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ผู้บริหารสถานศึกษาในอำเภอพยุห์ เข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้///////
กลุ่ม CEO พยุห์ จัดอบรมอ่านออก เขียนได้ ทันใจประทับจิต ชีวิตมีคุณภาพ
by
Tags:
Comments
3 ตอบกลับไปที่ “กลุ่ม CEO พยุห์ จัดอบรมอ่านออก เขียนได้ ทันใจประทับจิต ชีวิตมีคุณภาพ”
-
Very interesting information!Perfect just what I was looking for!!
-
Very nice article and straight to the point.
I don’t know if this is truly the best place to ask but do you folks have
any ideea where to get some professional writers? Thanks in advance
🙂 Najlepsze escape roomy
ใส่ความเห็น