เมื่อเวลา 11.00 น.วันที่ 3 ธันวาคม 2563 ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 พร้อมด้วย นายศานิต คำวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเปือย ประธานกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาแบบบูรณาการ (CEO) ฟากมูลกันทรารมย์ นายถนอม บัวแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเทิน นางสาวกัญยุพา สรรพศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหมัด (คุรุรัฐสงเคราะห์) นางสาวประพิษศร กรมเมือง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ นางสาวอมรรัตน์ แก้วสิงห์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจคณะครู นักเรียน โรงเรียนบ้านยางน้อยสามัคคี อำเภอกันทรารมย์ จังหวัดศรีสะเกษ ในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอน ซึ่งมี นายมาโนช ขำศรีบุศ เป็นผู้อำนวยการโรงเรียน โดยมี คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับ และนำเยี่ยมชมการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของโรงเรียนอีกด้วย////// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู นักเรียน ร.ร.บ้านยางน้อยสามัคคี อ.กันทรารมย์ ในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอน
by
Tags:
ใส่ความเห็น