เมื่อเวลา 11.00 น.วันที่ 9 มีนาคม 2564 ที่วัดเจียงอีศรีมงคลวราราม พระอารามหลวง ตำบลเมืองใต้ อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 มอบหมายให้ นายคำโพธิ์ บุญสิงห์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 พร้อมด้วย บุคลากรในสำนักงาน นำน้ำปานะ (นมถั่วเหลือง) มูลค่า 2,000 บาท ไปถวายแด่พระภิกษุ สามเณร ที่เข้าสอบบาลีสนามหลวง ประจำปี พ.ศ.2564 ครั้งหลัง ในระหว่างวันที่ 8 – 10 มีนาคม 2564//// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 นำน้ำปานะ (นมถั่วเหลือง) มูลค่า 2,000 บาท ไปถวายแด่พระภิกษุ สามเณร ที่เข้าสอบบาลีสนามหลวง ประจำปี พ.ศ.2564 ครั้งหลัง
by
Tags:
ใส่ความเห็น