เมื่อเวลา 13.30 น.วันที่ 16 มีนาคม 2564 ที่ห้องประชุมเพชร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 ได้เดินทางมาพบปะพูดคุยกับคณะกรรมการคุมสอบคณะกรรมการคุมสอบ และรับข้อสอบ (RT) การประเมินความสามารถด้านการอ่านของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2563 ซึ่งมี คณะกรรมการคุมสอบจาก อำเภอกันทรารมย์ อำเภอน้ำเกลี้ยง และอำเภอโนนคูณ เข้าร่วมประชุม โดยมี นางทอปัด บุษบงก์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เป็นผู้ชี้แจงรายละเอียดให้คณะกรรมการคุมสอบได้รับทราบ และมี นายสมโภชน์ หลักฐาน ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วย ศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมเป็นเกียรติในการประชุมครั้งนี้///// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 ประชุมชี้แจงคณะกรรมการคุมสอบ และรับข้อสอบ (RT) การประเมินความสามารถด้านการอ่านของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2563
by
Tags:
ใส่ความเห็น