เมื่อเวลา 11.00 น.วันที่ 24 ธันวาคม 2564 ที่โรงเรียนบ้านรุ่ง ตำบลรุ่งระวี อำเภอน้ำเกลี้ยง จังหวัดศรีสะเกษ ว่าที่ ร.ต.ดร.ทวีศักดิ์ นามศรี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 พร้อมด้วย นายทิวา รุ้งแก้ว ประธานชมรมคนรักในหลวงจังหวัดศรีสะเกษ ได้เดินทางไปตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู นักเรียน พร้อมทั้งรับฟังการนำเสนอแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดกิจกรรมการเรียนการสอนโดยใช้นวัตกรรม BBL โดยมี นายทองคำ จิตสุภาพ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านรุ่ง พร้อมด้วย ผู้บริหารสถานศึกษาในอำเภอน้ำเกลี้ยง คณะครู นักเรียน ให้การต้อนรับ///// ปาริชาติ อาจสำแดง ภาพ / ข่าว
ผอ.สพป.ศรีสะเกษ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู นักเรียน ร.ร.บ้านรุ่ง อ.น้ำเกลี้ยง
by
Tags:
Comments
3 ตอบกลับไปที่ “ผอ.สพป.ศรีสะเกษ ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู นักเรียน ร.ร.บ้านรุ่ง อ.น้ำเกลี้ยง”
-
Very interesting info!Perfect just what I was looking for!!
-
Hello there, just became aware of your blog through
Google, and found that it’s really informative.
I’m gonna watch out for brussels. I will appreciate if you
continue this in future. A lot of people will be benefited from your writing.
Cheers! Escape rooms
ใส่ความเห็น